สีวูดเทค สีฮีโร่ ร่วมกับ ชมรมเฟืองนนท์สัญจร ร่วมสร้างสังคม จัดกิจกรรม CSR แสงสว่างเพื่อน้อง ปีที่ 6
DATE : 31 Mar 2023
![](https://www.woodtect.com/addons/27R7/themes/firesale_vesastheme//image/printerBtn.png)
สีวูดเทค สีฮีโร่ ร่วมกับ ชมรมเฟืองนนท์สัญจร ร่วมสร้างสังคม จัดกิจกรรม CSR แสงสว่างเพื่อน้อง ปีที่ 6
โดยบริจาค สีฮีโร่_ชิลด์ และ สีฮีโร่_สีน้ำมันเคลือบเงาทาปรับปรุงอาคารเรียน และบริเวณโดยรอบทาปรับปรุงอาคารเรียนและบริเวณโดยรอบและบริเวณโดยรอบโรงเรียนบ้านเขาดินใต้ ต.หัวปลวกอ.เสาไห้ จ.สระบุรี ภายในกิจกรรมเต็มไปด้วยรอยยิ้ม ความสุข และความประทับใจ